179-Truncated two-parameter Lindley distribution and its application

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  วารสารวิทยาศาสตร์ประยุกต์ รายละเอียดการตีพิมพ์:  วารสารวิทยาศาสตร์ประยุกต์ Vol.17, 2018, No.1, หน้า 19-32
ISBN:  - -
วันที่ตีพิมพ์:  30 พฤษภาคม 2018 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Accepted: 30/05/2018
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1ดร.ศิรินภา อายุยืนFirst author สาขาวิชาสถิติประยุกต์

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/