182-Existence and Convergence Theorem for Fixed Point Problem of Various Nonlinear Mappings and Variational Inequality Problems without Some Assumptions

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Filomat รายละเอียดการตีพิมพ์:  Filomat vol.32 no.1 pp.305–309
ISBN:  - -
วันที่ตีพิมพ์:  1 มกราคม 2018 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ online 1/1/2018
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1ผศ.ดร.วงศ์วิศรุต เขื่องสตุ่งFirst author สาขาวิชาคณิตศาสตร์

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/