221-Convergence analysis of generalized viscosity implicit rules for a nonexpansive semigroup with gauge functions

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Journal of Nonlinear Sciences and Applications รายละเอียดการตีพิมพ์:  Journal of Nonlinear Sciences and Applications Vol.11, Issue 9, pp.1031-1044 Accepted 2018-04-05
ISBN:  - -
วันที่ตีพิมพ์:  19 มิถุนายน 2018 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ มิ.ย.-18
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1ผศ.ดร.พงศกร สุนทรายุทธ์First author สาขาวิชาคณิตศาสตร์
2Nuttapol PakkaranangCo-author บุคคลภายนอก
3รศ.ดร.ภูมิ คำเอมCo-author บุคคลภายนอก

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/