229-Reliability Analysis for Non-repairable Multi-state System under Fuzzy Weibull failure rate

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Applied Mathematical Sciences รายละเอียดการตีพิมพ์:  Applied Mathematical Sciences, Vol.12, 2018 no.21 1035-1044
ISBN:  - -
วันที่ตีพิมพ์:  1 กันยายน 2018 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ ก.ย.-18
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1ดร.วิมลมาศ บำรุงเศรษฐพงษ์First author สาขาวิชาสถิติประยุกต์

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/