250-Iterative methods with perturbations for the sum of two accretive operators in q-uniformly smooth Banach spaces

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Revista de la Real Academia de Ciencias Exactas รายละเอียดการตีพิมพ์:  Revista de la Real Academia de Ciencias Exactas, Físicas y Naturales. Serie A. Matemáticas January 2019, Volume 113, Issue 1, pp 203–223
ISBN:  - -
วันที่ตีพิมพ์:  1 มกราคม 2019 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ ม.ค.-19
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1Suthep SuantaiFirst author บุคคลภายนอก
2Prasit CholamjiakCo-author บุคคลภายนอก
3ผศ.ดร.พงศกร สุนทรายุทธ์Co-author สาขาวิชาคณิตศาสตร์

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/