263-Weak and Strong Convergence of Hybrid Subgradient Method for Pseudomonotone Equilibrium Problems and Nonspreading-Type Mappings in Hilbert Spaces

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  KYUNGPOOK Math. J. รายละเอียดการตีพิมพ์:  KYUNGPOOK Math. J. 2019; 59(1): 83-99
ISBN:  - -
วันที่ตีพิมพ์:  23 มีนาคม 2019 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1ดร.วรรณา ศรีปราชญ์First author สาขาวิชาคณิตศาสตร์
2ผศ.สมนึก ศรีสวัสดิ์Co-author สาขาวิชาคณิตศาสตร์

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/