315-An explicit parrallel algorithm for solving variational inclusion problem and fixed point problem in Banach spaces

An explicit parrallel algorithm for solving variational inclusion problem and fixed point problem in Banach spaces

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Banach Journal of Mathematical Analysis รายละเอียดการตีพิมพ์:  Banach Journal of Mathematical Analysis volume 14, pages20–40(2020)
ISBN:  17358787 -
วันที่ตีพิมพ์:  1 ธันวาคม 2019 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Published Online: 1 December 2019
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1Prasit CholamjiakFirst author บุคคลภายนอก
2ผศ.ดร.พงศกร สุนทรายุทธ์Corresponding author สาขาวิชาคณิตศาสตร์
3Suthep SuantaiCo-author บุคคลภายนอก

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/