316-THE TRUNCATED ISHITA DISTRIBUTION: PROPERTIES AND APPLICATION

THE TRUNCATED ISHITA DISTRIBUTION: PROPERTIES AND APPLICATION

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  International Journal of Applied Mathematics รายละเอียดการตีพิมพ์:  International Journal of Applied Mathematics Volume 33 No. 1 2020, 99-108
ISBN:  13148060 -
วันที่ตีพิมพ์:  1 กุมภาพันธ์ 2020 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ February 2020
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1อิศราภรณ์ เทียมศรFirst author สาขาวิชาสถิติประยุกต์
2ดร.ศิรินภา อายุยืนCo-author สาขาวิชาสถิติประยุกต์

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/