320-FIXED POINT RESULTS FOR s-NONEXPANSIVE MAPPINGS ON PARTIAL b-METRIC SPACESES

FIXED POINT RESULTS FOR as-NONEXPANSIVE MAPPINGS ON PARTIAL b-METRIC SPACESES

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Thai Journal of Mathematics รายละเอียดการตีพิมพ์:  Thai Journal of Mathematics Vol. 18, No. 1 (2020), Pages 38 - 52
ISBN:  1686-0209 -
วันที่ตีพิมพ์:  31 มีนาคม 2020 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Vol 18, No 1 (2020): March (Applied Nonlinear Analysis)
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1ดร.ภคีตา สุขประเสริฐFirst author สาขาวิชาคณิตศาสตร์
2Muhammad NazamCo-author บุคคลภายนอก
3Muhammad ArshadCo-author บุคคลภายนอก
4Khanitin Muangchoo-inCo-author บุคคลภายนอก

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/