327-STRONG CONVERGENCE OF A GENERAL VISCOSITY EXPLICIT RULE FOR THE SUM OF TWO MONOTONE OPERATORS IN HILBERT SPACES

STRONG CONVERGENCE OF A GENERAL VISCOSITY EXPLICIT RULE FOR THE SUM OF TWO MONOTONE OPERATORS IN HILBERT SPACES

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Journal of Applied Analysis and Computation รายละเอียดการตีพิมพ์:  Journal of Applied Analysis and Computation Volume 9, Number 6, December 2019, 2137-2155
ISBN:  2156907X, 21585644 -
วันที่ตีพิมพ์:  31 ธันวาคม 2019 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Volume 9, Number 6, December 2019, 2137-2155
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1Prasit CholamjiakFirst author บุคคลภายนอก
2ผศ.ดร.พงศกร สุนทรายุทธ์Corresponding author สาขาวิชาคณิตศาสตร์
3Suthep SuantaiCo-author บุคคลภายนอก

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/