332-An Optimal Pursuit Differential Game Problem with One Evader and Many Pursuers

An Optimal Pursuit Differential Game Problem with One Evader and Many Pursuers

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  MATHEMATICS รายละเอียดการตีพิมพ์:  MATHEMATICS Volume: 7 Issue: 9 Article Number: 842 Published: 11 September 2019
ISBN:  2227-7390 -
วันที่ตีพิมพ์:  11 กันยายน 2019 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Received: 1 August 2019 / Revised: 30 August 2019 / Accepted: 2 September 2019 / Published: 11 September 2019
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1Idris Ahmed First author บุคคลภายนอก
2รศ.ดร.วิยดา คำเอมCorresponding author สาขาวิชาสถิติประยุกต์
3รศ.ดร.ภูมิ คำเอมCo-author บุคคลภายนอก
4Gafurjan Ibragimov Co-author บุคคลภายนอก
5Jewaidu Rilwan Co-author บุคคลภายนอก

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/