335-Convergence analysis of modified Picard-S hybrid iterative algorithms for total asymptotically nonexpansive mappings in Hadamard spaces

Convergence analysis of modified Picard-S hybrid iterative algorithms for total asymptotically nonexpansive mappings in Hadamard spaces

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  International Journal of Computer Mathematics รายละเอียดการตีพิมพ์:  International Journal of Computer Mathematics Pages 175-188
ISBN:  0020-7160,1029-0265 -
วันที่ตีพิมพ์:  30 พฤษภาคม 2018 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Received 07 Oct 2017, Accepted 18 Apr 2018, Accepted author version posted online: 16 May 2018, Published online: 30 May 2018
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1รศ.ดร.วิยดา คำเอมFirst author สาขาวิชาสถิติประยุกต์
2รศ.ดร.ภูมิ คำเอมCorresponding author บุคคลภายนอก
3Prasit CholamjiakCo-author บุคคลภายนอก
4Nuttapol PakkaranangCo-author บุคคลภายนอก

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/