393-Modified inertial double mann type iterative algorithm for a bivariate weakly nonexpansive operator

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Carpathian Journal of Mathematics รายละเอียดการตีพิมพ์:  Carpathian Journal of Mathematics, Vol36, No.1 (2020)
ISBN:  1584-2851,4843-4401 -
วันที่ตีพิมพ์:  30 เมษายน 2020 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Vol 36/2020 no. 1 (15)
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1Anantachai PadcharoenFirst author บุคคลภายนอก
2ผศ.ดร.กมลรัตน์ สมบุตรCorresponding author สาขาวิชาคณิตศาสตร์

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/