394-Algorithm for Strongly Pseudomonotone Variational Inequality Problems

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Thai Journal of Mathematics รายละเอียดการตีพิมพ์:  Thai Journal of Mathematics, Vol 18, No.1, (2020), page 166-187
ISBN:  1686-0209 -
วันที่ตีพิมพ์:  31 มีนาคม 2020 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Vol 18, No 1 (2020): March (Applied Nonlinear Analysis)
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1Jamilu AbubakarFirst author บุคคลภายนอก
2ผศ.ดร.กมลรัตน์ สมบุตรCorresponding author สาขาวิชาคณิตศาสตร์
3Habib ur Rehman Co-author บุคคลภายนอก
4Abdulkarim Hassan Ibrahim Co-author บุคคลภายนอก

2020 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/