426-Generalized Identities for third order Pell Number, Pell-Lucus Number and Modified Pell Number

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Science and Technology RMUTT Journal รายละเอียดการตีพิมพ์:  Science and Technology RMUTT Journal Vol.10 No.1 (2020) : 96-106
ISBN:  2229-1547 -
วันที่ตีพิมพ์:  30 มิถุนายน 2020 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  สมบัติบางประการของลำดับเพลล์ ลำดับเพลล์-ลูคัสและลำดับโมดิไฟด์เพลล์
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1มงคล ทาทองFirst author สาขาวิชาคณิตศาสตร์
2ธาวัลย์ อัมพวาCo-author สาขาวิชาคณิตศาสตร์

2021 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/