444-Approximation Results for Equilibrium Problems Involving Strongly Pseudomonotone Bifunction in Real Hilbert Spaces

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Axioms รายละเอียดการตีพิมพ์:  Axioms, Volume 9 Issue 4
ISBN:  20751680 -
วันที่ตีพิมพ์:  26 พฤศจิกายน 2020 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Published: 26 November 2020
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  ตัวแบบการโปรแกรมคณิตศาสตร์วิภัชนัยและการหาค่าที่ดีที่สุดแบบวิภัชนัย
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1รศ.ดร.วิยดา คำเอมFirst author สาขาวิชาสถิติประยุกต์
2Kanikar MuangchooCorresponding author บุคคลภายนอก

2021 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020) https://www.counters-free.net/