464-Modified Tseng's splitting algorithms for the sum of two monotone operators in Banach spaces

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  AIMS Mathematics รายละเอียดการตีพิมพ์:  AIMS Mathematics Volume 6, Issue 5, 2021, Pages 4873-4900
ISBN:  24736988 -
วันที่ตีพิมพ์:  1 มีนาคม 2021 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Published: 01 March 2021
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1Jun YangFirst author บุคคลภายนอก
2ผศ.ดร.พงศกร สุนทรายุทธ์Corresponding author สาขาวิชาคณิตศาสตร์
3Prasit CholamjiakCo-author บุคคลภายนอก

2021 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020)