478-A New Method for Optimal Solution of Intuitionistic Fuzzy Transportation Problems via Generalized Trapezoidal Intuitionistic Fuzzy Numbers

ประเภทบทความ:  วารสาร    
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Fuzzy Information and Engineering รายละเอียดการตีพิมพ์:  Fuzzy Information and Engineering Volume 11, 2019 - Issue 1 Pages 105-120
ISBN:  16168658, 16168666 -
วันที่ตีพิมพ์:  30 เมษายน 2021 รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Published online: 30 Apr 2021
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน:   
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทสัดส่วนหน่วยงาน
1Darunee HunwisaiFirst author บุคคลภายนอก
2รศ.ดร.ภูมิ คำเอมCorresponding author บุคคลภายนอก
3รศ.ดร.วิยดา คำเอมCorresponding author สาขาวิชาสถิติประยุกต์

2021 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.1.2 (12 August 2020)
พบปัญหาการใช้งานแจ้ง งานวิจัยและประเมินผล โทร. 02 549 4164