Approximating Common Fixed Points of Nonexpansive Mappings on Hadamard Manifolds with Applications
ประเภทบทความ:  วารสาร
ชื่อวารสารที่ตีพิมพ์:  Mathematics
รายละเอียดการตีพิมพ์:  Mathematics Volume 10 Issue 21 10.3390/math10214080
ISBN:  22277390
วันที่ตีพิมพ์:  2 พฤศจิกายน 2022
รายละเอียดวันที่ตีพิมพ์ Published: 2 November 2022
ระดับผลงาน: 
ลิงค์ที่เผยแพร่ผลงาน: 
ผลผลิตจากโครงการวิจัย:  -
เจ้าของผลงาน
ลำดับที่ชื่อนักวิจัยหน้าที่/บทบาทหน่วยงาน
1Konrawut KhammahawongFirst authorสาขาวิชาสถิติประยุกต์
2Kamonrat SombutCorresponding authorสาขาวิชาคณิตศาสตร์
3PARIN CHAIPUNYA Co-authorบุคคลภายนอก

2024 - คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มทร.ธัญบุรี
Last Update Version 0.2.2 (8 October 2022)
พบปัญหาการใช้งานแจ้ง งานวิจัยและประเมินผล โทร. 02 549 4164